loading
Pódì Ọ́fíìsì

Àwọn ẹ̀rọ ìfọ̀rọ̀wérọ̀ ọ́fíìsì YOUSEN tí kò ní ohùn ń pèsè ojútùú tó rọrùn àti tó gbéṣẹ́ fún ṣíṣẹ̀dá àwọn àyè ìkọ̀kọ̀ àti ìdákẹ́jẹ́ẹ́ láàrín àwọn ọ́fíìsì tí ó ṣí sílẹ̀. A ṣe é fún iṣẹ́ àfiyèsí, ìpè tẹlifóònù, àti àwọn ìpàdé kéékèèké, àwọn ẹ̀rọ ìfọ̀rọ̀wérọ̀ ọ́fíìsì wa tí a fi ohun èlò ṣe ń dara pọ̀ mọ́ ìṣe amúsọ̀rọ̀ tó dára pẹ̀lú àwòrán òde òní àti fífi sori ẹrọ kíákíá.

Kí ni Pod Office tó ń dáàbò bo ohùn?

Pódì ọ́fíìsì tí kò ní ohùn jẹ́ ibi iṣẹ́ tí ó ní ìpamọ́ ara rẹ̀, tí a ṣe ní pàtàkì láti pèsè àyíká tí ó dákẹ́ jẹ́ẹ́ àti ìkọ̀kọ̀ láàrín àwọn ọ́fíìsì ńlá tí ó ṣí sílẹ̀ tàbí àwọn ibi iṣẹ́ pọ̀. Àwọn pódì tí kò ní ohùn wọ̀nyí dín ìtasọ̀rọ̀ ohùn kù, wọ́n ń ya ariwo inú àti òde sọ́tọ̀ lọ́nà tí ó dára, wọ́n sì ń jẹ́ kí àwọn olùlò pọkàn pọ̀ sórí iṣẹ́ wọn, wọ́n ń ṣe ìpè tẹlifóònù àṣírí, tàbí kí wọ́n kópa nínú àwọn ìpàdé lórí ayélujára.

Àwọn Ẹ̀ka Ọjà
Ko si data
Ko si data
Kí ló dé tí o fi yan àwọn ẹ̀rọ ìfọ̀rọ̀wérọ̀ YOUSEN tó ń dáàbò bo ohùn
Àwọn Àga Àṣàyàn
Láti mú àkókò rẹ sunwọ̀n síi, àwọn apẹ̀ẹrẹ YOUSEN ti ṣètò onírúurú àga tí a ṣe àtúnṣe sí àwọn ìwọ̀n àgọ́ àti àwọn ipò lílò fún ìtọ́kasí rẹ.
Ìta tí ó le mú kí ó má ​​wọ aṣọ
Àwọn páànẹ́lì ohùn wa ní àwọn ohun èlò tó dára fún àyíká, tó lè má wọ aṣọ, tó lè má jẹ́ kí àbàwọ́n bo, tó lè má jẹ́ kí iná jó, tó sì lè má jẹ́ kí omi rọ̀. A lè ṣe àtúnṣe àwọn àwọ̀ òde láti bá àmì ìdámọ̀ rẹ mu.
Ko si data
Gíláàsì Akọstíkì Oníwọ̀n
A fi gilasi onípele kan ṣoṣo tí ó ní ìpele 3C tí a fi àmì ẹ̀yẹ 10mm ṣe àgbékalẹ̀ fún gbogbo àwọn páànù. Fún ààbò tó ga sí i, àwọn onímọ̀ ẹ̀rọ wa máa ń fi fíìmù tí kò ní fọ́ sí gbogbo páànù. (Àwọn irú gíláàsì àṣà wà tí a lè lò tí a bá béèrè fún).
Àwọn ohun èlò irin tó lágbára àti ẹsẹ̀ tó ń ṣẹ́jú sí i
Fún ìrìn tí kò rọrùn, gbogbo àwọn ìkọ́lé ní àwọn kẹ̀kẹ́ irin gbogbogbò fún yíyípo 360°. Ní àfikún, a fi àwọn ẹsẹ̀ irin tí a ti so pọ̀ mọ́ra (àwọn agolo tí ó dúró síbẹ̀) sí ẹ̀gbẹ́ kẹ̀kẹ́ kọ̀ọ̀kan láti rí i dájú pé àgọ́ náà dúró ṣinṣin àti pé ó dúró ṣinṣin nígbà tí a bá ń lò ó.
Ko si data
Customer service
detect